[HAUKAN TSIRAR TUSHE]: Tabbatar cewa abu ne mai aminci kuma mai dorewa.Ganyen tukwane na wucin gadi ana yin su ne da robobi masu son muhalli.Suna da aminci, marasa guba, masu launi, kuma na halitta a bayyanar.Ba a buƙatar shayar da kullun don kulawa mai dacewa.
[ YANA DA TSARI 3 DABAN DABAN]: Ana sanya tsire-tsire na wucin gadi 3 daban-daban a cikin tukunyar fure.Waɗannan sun haɗa da: furen siliki, furannin daji na faux, da ciyawa na karya.Launuka masu haske da furanni na gaske da ganye suna sa waɗannan tsire-tsire su yi kama da gaske.An yi tukwane da ɓangaren litattafan almara, wanda ya fi nauyi kuma mai dorewa.Kada a taɓa sanya su cikin ruwa don guje wa lalata tukwanen furanni.
[TSARI MAI KYAUTA LOKACI]: Waɗannan tsire-tsire suna da sauƙin kulawa kuma basa buƙatar kulawar yau da kullun.Tsire-tsire na wucin gadi suna da sauƙin kulawa kuma koyaushe suna zama kore.Abin da kawai za ku yi shi ne goge ganyen tsire-tsire tare da yatsa mai laushi a lokaci-lokaci don cire ƙura.Wannan tsiron roba da aka ƙera zai iya ba da kyakkyawan zaɓi ga mutane masu aiki.
[FADADIN APPLICATIONS]: Waɗannan tsire-tsire masu tukwane na wucin gadi na iya jujjuya sararin rayuwa zuwa wani yanki mai faɗi.Sun dace da nau'ikan kayan ado daban-daban, masu dacewa da kyawawan kayan ado na falo, ɗakin kwana, ɗakin karatu, tebur, tebur, kanti ko wasu wurare.Yana ba da sakamako mai laushi ga idanu waɗanda suka gaji duk rana, kuma ya dace da ɗalibai, ma'aikatan ofis da tsofaffi.
[KYAUTA MAFI SHAHARARIYA]: Mafi kyawun kyauta ga kowa da kowa, wanda ya dace da kowane zamani, kuma kowa yana son karɓar tsire-tsire a matsayin kyauta, ko da wane lokaci za a iya amfani da shi azaman kayan ado, don ba wa mutane ta'aziyya na gani da kwanciyar hankali.
1.Zai iya samun ɗan kuskure kaɗan saboda ma'aunin hannu.
2.Ya zama al'ada cewa ganye na iya wari, don haka don Allah a sanya su a cikin yanayi mai iska na ɗan lokaci kuma warin zai ɓace.